Lễ trao thưởng Khuyến học khuyến tài năm học 2021 2022
Sáng ngày 27/8/2022, được sự thống nhất của Thường trực Đảng ủy - HĐND - UBND xã, thường trực Hội Khuyến học xã Đồng Tiến đã long trọng tổ chức Lễ trao thưởng khuyến học khuyến tài năm học 2021 - 2022 cho giáo viên và học sinh đạt thành tích cao trong năm học.
Về dự và chỉ đạo buổi lễ, có đồng chí Nguyễn Anh Quốc - Huyện ủy viên, bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã; đồng chí Lê Đình Thanh - PBT Thường trực Đảng ủy; đồng chí Ngô Văn Thức - Phó chủ tịch UBND xã, các đồng chí trong BCH Đảng ủy, MTTQ, trưởng các ban ngành đoàn thể, các đồng chí trưởng thôn, bí thư chi bộ, hiệu trưởng các trường, các ông bà chi hội trưởng khuyến học 10 thôn, cùng các thầy cô giáo và các em học sinh.
Đồng chí Trần Khả Tiến - Phó CT MTTQ, Chủ tịch hội khuyến học xã đã phát biểu khai mạc buổi lễ và thông qua báo cáo kết quả hoạt động của Hội khuyến học năm 2021 - 2022 và phương hướng, nhiệm vụ năm học 2022 - 2023
Buổi Lễ trao thưởng là sự động viên kịp thời, sự tri ân các thầy cô giáo, là động lực lớn cho học sinh và thầy cô giáo không ngừng phấn đấu vươn lên, nỗ lực thi đua dạy tốt - học tốt, tiếp tục cố gắng rèn luyện để từng bước chinh phục những đỉnh cao mới, góp phần làm rạng danh nhà trường, xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp.
Một số hình ảnh tại buổi lễ trao thưởng:
Tin cùng chuyên mục
-
CÔNG KHAI DANH MỤC 02 NHÓM THỦ TỤC HÀNH CHÍNH LIÊN THÔNG ĐIỆN TỬ
25/06/2024 10:10:02 -
Đại biểu Hội đồng nhân dân xã Đồng Tiến tiếp xúc cử tri trước kỳ họp lần thứ 11, khóa XIX, nhiệm kỳ 2021-2026.
18/06/2024 16:00:05 -
Xã Đồng Tiến tổ chức trồng cau tuyến đường kiểu mẫu
13/06/2024 14:30:07 -
Lễ tổng kết năm học 2023-2024 tại trường Mầm Non, trường Tiểu học, trường THCS xã Đồng Tiến
30/05/2024 00:00:00
Lễ trao thưởng Khuyến học khuyến tài năm học 2021 2022
Sáng ngày 27/8/2022, được sự thống nhất của Thường trực Đảng ủy - HĐND - UBND xã, thường trực Hội Khuyến học xã Đồng Tiến đã long trọng tổ chức Lễ trao thưởng khuyến học khuyến tài năm học 2021 - 2022 cho giáo viên và học sinh đạt thành tích cao trong năm học.
Về dự và chỉ đạo buổi lễ, có đồng chí Nguyễn Anh Quốc - Huyện ủy viên, bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã; đồng chí Lê Đình Thanh - PBT Thường trực Đảng ủy; đồng chí Ngô Văn Thức - Phó chủ tịch UBND xã, các đồng chí trong BCH Đảng ủy, MTTQ, trưởng các ban ngành đoàn thể, các đồng chí trưởng thôn, bí thư chi bộ, hiệu trưởng các trường, các ông bà chi hội trưởng khuyến học 10 thôn, cùng các thầy cô giáo và các em học sinh.
Đồng chí Trần Khả Tiến - Phó CT MTTQ, Chủ tịch hội khuyến học xã đã phát biểu khai mạc buổi lễ và thông qua báo cáo kết quả hoạt động của Hội khuyến học năm 2021 - 2022 và phương hướng, nhiệm vụ năm học 2022 - 2023
Buổi Lễ trao thưởng là sự động viên kịp thời, sự tri ân các thầy cô giáo, là động lực lớn cho học sinh và thầy cô giáo không ngừng phấn đấu vươn lên, nỗ lực thi đua dạy tốt - học tốt, tiếp tục cố gắng rèn luyện để từng bước chinh phục những đỉnh cao mới, góp phần làm rạng danh nhà trường, xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp.
Một số hình ảnh tại buổi lễ trao thưởng: