Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, lãnh đạo xã Đồng tiến thắp hương cho các mẹ Việt Nam anh hùng trên địa bàn xã.
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, ngày 01/02/2024, đồng chí Đinh Văn Vượng, Bí thư Đảng ủy xã, đồng chí Đồng Văn Nghĩa Phó bí thư trực đảng ủy, chủ tịch Hội đồng nhân dân xã, đồng chí Lê Đình Tâm, Phó bí thư Đảng ủy, chủ tịch UBND xã, cùng các đồng chí trong đoàn của xã đã đến thăm hỏi các gia đình và thắp hương cho các mẹ Việt Nam anh hùng trên địa bàn xã.
Đây là một trong những hoạt động quan tâm, chăm lo thường xuyên của xã đối với các đối tượng chính sách, người có công, bày tỏ lòng biết ơn, sự tri ân sâu sắc đối với những đóng góp, hy sinh của các gia đình chính sách vào mỗi dịp Tết đến Xuân về. Các đồng chí lãnh đạo đã động viên và chúc các gia đình luôn khỏe mạnh, sống vui, trường thọ, đón Tết Giáp Thìn đầm ấm, vui tươi.
Hình ảnh:
Tin cùng chuyên mục
-
CÔNG KHAI DANH MỤC 02 NHÓM THỦ TỤC HÀNH CHÍNH LIÊN THÔNG ĐIỆN TỬ
25/06/2024 10:10:02 -
Đại biểu Hội đồng nhân dân xã Đồng Tiến tiếp xúc cử tri trước kỳ họp lần thứ 11, khóa XIX, nhiệm kỳ 2021-2026.
18/06/2024 16:00:05 -
Xã Đồng Tiến tổ chức trồng cau tuyến đường kiểu mẫu
13/06/2024 14:30:07 -
Lễ tổng kết năm học 2023-2024 tại trường Mầm Non, trường Tiểu học, trường THCS xã Đồng Tiến
30/05/2024 00:00:00
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, lãnh đạo xã Đồng tiến thắp hương cho các mẹ Việt Nam anh hùng trên địa bàn xã.
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, ngày 01/02/2024, đồng chí Đinh Văn Vượng, Bí thư Đảng ủy xã, đồng chí Đồng Văn Nghĩa Phó bí thư trực đảng ủy, chủ tịch Hội đồng nhân dân xã, đồng chí Lê Đình Tâm, Phó bí thư Đảng ủy, chủ tịch UBND xã, cùng các đồng chí trong đoàn của xã đã đến thăm hỏi các gia đình và thắp hương cho các mẹ Việt Nam anh hùng trên địa bàn xã.
Đây là một trong những hoạt động quan tâm, chăm lo thường xuyên của xã đối với các đối tượng chính sách, người có công, bày tỏ lòng biết ơn, sự tri ân sâu sắc đối với những đóng góp, hy sinh của các gia đình chính sách vào mỗi dịp Tết đến Xuân về. Các đồng chí lãnh đạo đã động viên và chúc các gia đình luôn khỏe mạnh, sống vui, trường thọ, đón Tết Giáp Thìn đầm ấm, vui tươi.
Hình ảnh: